• icon
    Thanh toán đa dạng, linh hoạt
    Chuyển khoản ngân hàng, thanh toán tại nhà...
  • icon
    Miễn Phí vận chuyển 53 tỉnh thành
    Miễn phí vận chuyển đối với đơn hàng trên 1 triệu
  • icon
    Yên Tâm mua sắm
    Hoàn tiền trong vòng 7 ngày...

Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi 120 ml

  • Xuất xứ: Mỹ
  • Mã sản phẩm: 2746
best choise
100% Hàng chính hãng
Chính sách Đổi trả trong vòng 14 ngày
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh / cúm sau đây: đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, hắt hơi và sổ mũi. Tạm thời hạ sốt.  

Hiểu đúng về thực phẩm chức năng, Xem ngay

480,000đ
- +
0 đ
Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi 120 ml
Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi 120 ml
Giá bán:
480,000đ
Chi tiết sản phẩm

 

 

Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi

Thông Tin sn phm

Tên sn phm: SIRO TYLENOL COLD + FLU

Thương hiu: TYLENOL

Xut x: USA

Quy cách đóng gói : 120 ml

Mô t sn phm:

Siro có hương vị nho giải quyết cảm lạnh đa triệu chứng khó chịu của con bạn bằng cách tạm thời làm giảm sổ mũi và đau đầu, giảm ho và giảm sốt. TYLENOL ® Đình chỉ cảm lạnh + Cúm có chứa acetaminophen.
Dành cho trẻ từ 6 đến 11 tuổi.

Hoạt chất (trong mỗi 5 ml)
Acetaminophen 160 mg
Clorpheniramine maleate 1 mg
Dextromethorphan HBr 5 mg
Phenylephrine HCl 2,5 mg
Công dụng:
Tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh / cúm sau đây:
đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, hắt hơi và sổ mũi. Tạm thời hạ sốt.

 


 Cảnh báo về gan:
Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Tổn thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu con bạn dùng:
hơn 5 liều trong 24 giờ, là số liều tối đa hàng ngày với các thuốc khác có chứa acetaminophen
Cảnh báo dị ứng:
acetaminophen có thể gây phản ứng da nghiêm trọng. Các triệu chứng có thể bao gồm:
đỏ da, phát ban...
Nếu phản ứng da xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

Cảnh báo đau họng : Nếu đau họng nghiêm trọng, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc sốt, đau đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy tham khảo ý kiến ​​bác sĩ kịp thời.

KHÔNG ĐƯỢC DÙNG :
với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không kê toa). Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại thuốc có chứa acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
làm cho một đứa trẻ buồn ngủ.
ở một đứa trẻ đang dùng thuốc ức chế monoamin oxydase theo toa (MAOI) (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc cảm xúc, hoặc bệnh Parkinson), hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết thuốc theo toa của con bạn có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.

Nếu con bạn bị dị ứng với bất kỳ thành phần nào trong sản phẩm này
Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu con bạn có:

bệnh gan
bệnh tim
huyết áp cao
bệnh tuyến giáp
Bệnh tiểu đường
ho dai dẳng hoặc mãn tính như hen suyễn
ho xảy ra với quá nhiều đờm (chất nhầy)
một vấn đề về hô hấp như viêm phế quản mãn tính
bệnh tăng nhãn áp
Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu con bạn:

uống thuốc làm loãng máu warfarin
hoặc thuốc an thần.

Khi sử dụng sản phẩm này
không vượt quá liều khuyến cáo (xem cảnh báo quá liều)
đặc biệt là ở trẻ em
buồn ngủ rõ rệt có thể xảy ra
thuốc an thần có thể làm tăng buồn ngủ.
Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:

hồi hộp, chóng mặt hoặc mất ngủ ,đau, nghẹt mũi hoặc ho trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 5 ngày
sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
đỏ hoặc sưng hiện tại triệu chứng mới xảy ra
ho quay trở lại hoặc xảy ra với phát ban hoặc đau đầu kéo dài
Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
Tránh xa tầm tay trẻ em.

Cảnh báo quá liều:
Trong trường hợp quá liều, hãy nhờ trợ giúp y tế. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.

Hướng dẫn sử dụng :

sản phẩm này không chứa chỉ dẫn hoặc cảnh báo cho người lớn sử dụng
không cho nhiều hơn chỉ dẫn.
lắc đều trước khi sử dụng.
tìm đúng liều trên biểu đồ dưới đây

Nếu có thể, sử dụng trọng lượng để liều; mặt khác, sử dụng tháo nắp bảo vệ và lấy liều dùng của con bạn vào cốc định lượng
lặp lại liều sau mỗi 4 giờ, trong khi các triệu chứng kéo dài.
không cho quá 5 lần trong 24 giờ

dưới 4 tuổi
không được dùng

4 đến 5 tuổi
không sử dụng trừ khi có chỉ định của bác sĩ

6 đến 11 tuổi  dùng 10 ml hoặc theo chỉ dẫn của bác sĩ


Chú ý:
chỉ sử dụng cốc định lượng kèm theo được thiết kế riêng để sử dụng với sản phẩm này. Không sử dụng bất kỳ thiết bị định lượng khác.

 

 

 

 

 

 

Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi 120 ml Siro Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 120ml cho bé 6-11 tuổi 120 ml
5 out of 5 based on 137 user ratings.

Đọc thêm

Nhận xét của khách hàng
Hỏi đáp
Sản phẩm được mua cùng
  • (1 nhận xét)
    - Chứa thành phần chính: chiết xuất tinh chất hoa hướng dương, tinh chất dầu hạnh nhân, chiết xuất calendula - Làm dịu và nuôi dưỡng, giữ ẩm và bảo vệ làn da của bé - Hỗ trợ điều trị những vết chàm, hăm vốn gặp ở trẻ con - Được Viện da liễu kiểm nghiệm và chứng nhận về độ an toàn.
    720,000đ
  • (2 nhận xét)
    - Hỗ trợ điều trị các cơn ho, nhanh chóng dứt hẳn bệnh - Tăng sức đề kháng, ngăn vi khuẩn tấn công - Giảm triệu chứng khan cổ, đau cổ - Kích thích bé ăn ngon, ngủ khỏe - Sản phẩm chỉ dành cho bé trên 12 tháng tuổi
    283,000đ
  • (4 nhận xét)
    - Tăng trung bình 5 đến 10cm tùy thể trạng, độ tuổi, độ hấp thụ của cơ thể. - Rút ngắn thời gian phục hồi sau chấn thương hoặc phẫu thuật giảm (cải thiện làm lành vết thương) và tỷ lệ nhiễm (cải thiện chức năng miễn dịch).  - Giảm nếp nhăn do tia cực tím. Giảm béo toàn thân. - Tăng trọng lượng cơ bắp. Tăng mật độ xương. - Giảm LDL (ác tính) cholesterol. Tăng HDL (lành tính) cholesterol. - Tâm trạng, tăng năng lực phản ứng, nâng cao sức khỏe nói chung.
    750,000đ
  • (0 nhận xét)
    - Cung cấp vitamin D cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ - Có nguồn góc từ thiên nhiên - Xuất xứ: Mỹ
    225,000đ
  • (0 nhận xét)
    ✔ Hạ sốt nhanh chóng ✔ Giảm đau nhức thông thường ✔ Giảm đau khi mọc răng, khi tiêm ngừa, cảm lạnh, cảm cúm ✔ Giảm đau đầu, đau tai, đau họng, đau răng
    472,000đ
  • (0 nhận xét)
    - Hỗ trợ điều trị các triệu chứng dị ứng đường hô hấp dành cho trẻ từ 2- 12 tuổi - Làm giảm triệu chứng sốt cỏ khô ở trẻ - Loại bỏ nhanh triệu chứng nghẹt mũi và làm thông mũi. - Giảm nhanh triệu chứng dị ứng mà không gây buồn ngủ  
    135,000đ