• icon
    Thanh toán đa dạng, linh hoạt
    Chuyển khoản ngân hàng, thanh toán tại nhà...
  • icon
    Miễn Phí vận chuyển 53 tỉnh thành
    Miễn phí vận chuyển đối với đơn hàng trên 1 triệu
  • icon
    Yên Tâm mua sắm
    Hoàn tiền trong vòng 7 ngày...

Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg - Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên

  • Xuất xứ: Mỹ
  • Mã sản phẩm: 260
Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg -  Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên
MỚI: GIẢM ĐAU ADVIL 300 VIÊN - GIÁ 470.000Đ LIÊN HỆ 0908897041
best choise
100% Hàng chính hãng
Chính sách Đổi trả trong vòng 14 ngày
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Giảm Đau đầu, Đau răng, Đau lưng, đau cơ, hạ sốt.

Giảm Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt.

Hiểu đúng về thực phẩm chức năng, Xem ngay

580,000đ
- +
0 đ
Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg -  Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên
Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg - Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên
Giá bán:
580,000đ
Chi tiết sản phẩm
Viên uống giảm đau Advil  Ibuprofen 200mg -  Nhanh chóng làm dịu các cơn đau.

Bạn thường chiệu những cơn đau đầu, chóng mặt do áp lực công việc gây nên? Những cơn đau răng dai dẳng đang làm cho bạn mệt mỏi, chán ăn? Hay những triệu chứng cảm cúm thường xuyên đeo bám, nhức khớp xương... đang làm cho cuộc sống bạn bị đảo lộn lên. Làm sao để nhanh chóng thoát khỏi những tình trạng này? Advil Ibuprofen 200mg sẽ là người bạn đồng hành nếu như bạn muốn nhanh chóng đẩy lùi nó.

thuốc giảm đau

Những cơn đau xuất hiện luôn làm bạn khó chịu.

Advil Ibuprofen 200 mg sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả các triệu chứng, luôn đem lại cho bạn sức khỏe dồi dào và tinh thần luôn thoải mỗi khi làm việc. Những cơn đau nhức khó chịu sẽ không còn đeo bám bạn nữa. Sản phẩm được nghiên cứu và sản xuất theo công nghệ hiện đại của Mỹ, các bạn có thể tham khảo thông tin chi tiết bên dưới nhé

Advil ibuprofen có tác dụng chấm dứt nhanh chóng những cơn đau làm ảnh hưởng đến sức khỏe

Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm: Advil  Ibuprofen 200 mg

Xuất xứ: Mỹ

Số lượng: 360 viên/hộp

Viên uống giảm đau advil ibuprofen 200mg - nhanh chóng làm dịu các cơn đau

Sản phẩm được trưng bày tại showroom 46 đường 3/2, phường 12, quận 10, HCM

Bảo quản

Để nơi khô ráo, thoáng mát

Tránh ánh sáng trực tiếp từ mặt trời

Thành phần chứa trong Advil  Ibuprofen 200 mg

Mỗi viên bao gồm: Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

Thành phần chứa trong advil ibuprofen 200 mg

Công dụng của sản phẩm

Làm giảm các cơn đau như:

Đau đầu

Đau răng

Đau lưng

Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt

Giúp hạ sốt nhanh chóng

Các triệu chứng cảm cúm thông thường

Hướng dẫn sử dụng

Đối tượng

Dùng cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên

Dưới 12 tuổi yêu cầu có ý kiến của bác sĩ

Cách dùng

Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, nếu không giảm hẵn có thể dùng 2 viên.

Lưu ý: Không sử dụng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

Khuyến cáo

Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin.

Không sử dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

Bạn có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày...

Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

Đang trong quá trình điều trị bệnh hoặc trước khi phẫu thuật nên hỏi ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.

Không sử dụng cho phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú.

Để xa cầm tay trẻ em.

Lợi ích mà Advil  Ibuprofen mang lại mỗi khi sử dụng.

Hàng ngày chúng ta phải đối mặt với những nỗi lo như:  áp lực về công việc, học hành, gánh nặng gia đình hay những vấn đề trong cuộc sống... chính những điều này đã làm cho những cơn đau đầu thường xuyên kéo đến. Đau đầu, chóng mặt không còn lạ đối với mỗi chúng ta nhưng nó gây ảnh hưởng không nhỏ đến công việc và cuộc sống đặc biệt là những người thường xuyên bị đau đầu. Chính vì thế nhanh chóng đẩy lùi và ngăn ngừa những cơn đau này là việc chúng ta cần làm ngay khi chúng xuất hiện để tránh những trường hợp đáng tiếc xảy ra.

thuốc giảm đau Advil Ibuprofen

Advil  Ibuprofen giúp bạn làm việc hiệu quả hơn.

Advil  Ibuprofen là sản phẩm được nghiên cứu trong thời gian dài với các thành phần chọn lọc để hỗ trợ chữa trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Với tác dụng chính làm giảm đau, hạ sốt hữu hiệu Advil  Ibuprofen đem lại cho bạn tinh thần làm việc hiệu quả hơn. Những cơn đau đầu, nhức khớp, đau răng, cảm cúm thông thường... nay không còn là vấn đề đáng lo nữa.
Sử dụng Advil  Ibuprofen ngay khi cơn đau xuất hiện, sản phẩm sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn. Đem lại cho bạn tinh thần làm việc thoải mái, tập trung vào công việc hơn. Chất lượng cuộc sống được nâng cao mỗi ngày.

Advil  Ibuprofen có đáng tin cậy không?

Advil  Ibuprofen có tác dụng chấm dứt nhanh chóng những cơn đau làm ảnh hưởng đến sức khỏe. Sản phẩm được nghiên cứu và sản xuất theo dây chuyền khép kín, nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn của Mỹ. Sản phẩm được nhập khẩu vào thị trường Việt Nam và phân phối tại các đại lý, chính vì thế bạn đừng lo ngại khi không biết nguồn gốc của Advil  Ibuprofen từ đâu.

Hầu hết ai trong chúng ta cũng viết Mỹ là một quốc gia uy tín về những sản phẩm chăm sóc sức khỏe con người và trẻ em, chính vì thế khi cho ra đời những sản phẩm chăm sóc sức khỏe đã được nghiên cứu, kiểm duyệt nghiệm ngặc từ các cơ quan từ Mỹ. Chúng ta hoàn toàn có thể tin tưởng sử dụng những sản phẩm chăm sóc sức khỏe từ quốc gia này.

Đánh giá sản phẩm từ khách hàng

“Hàng ngày tôi phải chịu áp lực rất lớn từ công việc, chính vì thế tôi thường xuyên bị những cơn đau đầu hành hạ. Mỗi khi sử dụng Advil  Ibuprofen tôi tỉnh táo hẵn ra, những cơn đau không xuất hiện nữa. Thôi phải để Advil  Ibuprofen bên tôi để sử dụng ngay nếu chúng xuất hiện, nếu không sẽ làm ảnh hưởng đến công việc của tôi”. Khách hàng Mort (Đánh giá 5 sao).

“Bạn tôi đã giới thiệu Advil  Ibuprofen cho tôi sau khi tôi thường xuyên bị những cơn đau răng xuất hiện, chúng làm cho tôi không ăn uống được gì. Những lúc gia đình tôi có người bị cảm thông thường mọi người đều có thể sử dụng. Chúng tôi rất thích sản phẩm này”. Khách hàng Lynne (Đánh giá 5 sao).

thuốc giảm đau

Nguồn amazon.com

Advil  Ibuprofen thuốc hỗ trợ làm giảm các cơn đau nhức, cảm sốt một cách hiệu quả. Sản phẩm hiện được bán tại muathuoctot.com bạn có thể tham khảo thông tin tại website hoặc gọi trực tiếp đến cửa hàng của muathuoctot để nhận được sự tư vấn nhiệt tình. Chúc các bạn luôn có một sức khỏe vàng.

Xem thêm: Top sản phẩm giá siêu sốc

 

 

Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg -  Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg - Nhanh chóng làm dịu các cơn đau 360 viên
5 out of 5 based on 201 user ratings.

Đọc thêm

Nhận xét của khách hàng
avatar
Hồ thị Bích loan(25/09/2018)
Trẻ 4 tuổi có uống đươjc k
avatar
Sy Nam(25/09/2018)
Thân chào chị Loan, trẻ em dưới 4 tuổi uống thuốc giảm đau chị nên tham khảo ý kiến của bác sĩ chị nhé. Cảm ơn chị!
avatar
Nguyễn thành Long(16/07/2018)
Tôi bi bệnh thận uống có được o?
avatar
Sy Nam(16/07/2018)
Chào anh Long, Advil có tác dụng làm giảm đau các triệu chứng: đau đầu, răng,.. Anh sử dụng liều dùng hợp lý sẽ không tác dụng gây hại cho thận anh nhé. Để an tâm hơn anh có thể tham khảo ý kiến của bác sĩ ạ. Cảm ơn anh!
avatar
Nguyen Minh Hang(23/05/2017)
Em ơi hôm nay chị nhận hàng bên em nhưng ko có dán tem chống giả nên trong lòng ko an tâm , giá cả máy công ty khác chênh lệch với cty em 100K khi cùng lô thuốc luôn 0573 0154 60 là tại sao ? Chỉ thấy tem dán ngoài lọ thuốc như được dán chồng lên 1 tem khác ở bên trong ??? có phải chăng là thuốc hết date nên dán chồng lên ko ? cái nữa là chị bị bệnh huyết áp cao có duoc sử dụng thuốc này ko ??
avatar
Sy Nam(23/05/2017)
Chị Hằng thân mến, sản phẩm có rất nhiều nguồn nhập khác nhau nên sẽ không có niêm yết giá chính xác, hiện sản phẩm Muathuoctot nhập trực tiếp tại Costco của Mỹ nên giá như vậy là chính xác, tem và hạn sử dụng nằm khác vị trí nên không thể dán chồng lên ạ. Chị có quyền đổi trả trong 14 ngày nếu vẫn không an tâm về sản phẩm. Bệnh huyết áp nếu đang dùng thuốc của bác sỹ thì hỏi trước ý kiến của bác sỹ Chị nhé.
avatar
Tran Thanh Phong(15/05/2017)
Goodgoodgood rat hay rat hieu qua, co nguoi chi o My goi ve vai vỉ roi cung k de y den, nhung 10 hom truoc dau rang lien tuc dinh nhổ bo luon nhung nho den con vai vi thuoc de trong tu dem ra uong thu nhung k ngo uong thu 1 vien thay hieu qua ngay, sau do 2 ngay uong them 2 vien den nay thay het luon, bái phuc bái phuc!!!!!
avatar
Nguyễn thi do quyên(19/04/2017)
Minh muốn mua họp 120 vien gia bao nhiêu
avatar
Sy Nam(19/04/2017)
Chị Duyên thân mến, hiện Muathuoctot không có loại 120 viên nha Chị.
avatar
Le dong(01/04/2017)
vay con loai 130 vien gia bao nhieu vay shop
avatar
Sy Nam(01/04/2017)
Anh Dong thân mến, hiện Muathuoctot không có loại 130 viên ạ.
avatar
Huynhmanhthu(20/03/2017)
tôi bị ho và ngẹt mũi và có đờm và bị cảm sổ mũi tôi đã mua dùng hai ngày nhưng chua có hiệu quả giảm ho và sổ mũi . như vậy tôi dùng thuốc Advil nầy có được không . tôi có nên dùng tiếp không?
avatar
Sy Nam(20/03/2017)
Bạn thân mến, sản phẩm dùng không quá 6 viên trong 24h là được nha Bạn.
avatar
Hoà(20/03/2017)
C có loai này mà hộp 120 Viên k
avatar
Sy Nam(20/03/2017)
Chị Hòa thân mến, hiện Muathuoctot chỉ có loại nhiều viên, vì đây là thực phẩm chức năng và hạn sử dụng rất xa nên bạn có thể dự trữ để phòng ngừa khi cần ạ, 1 hộp cho cả gia đình.
avatar
Diem ngan le(15/03/2017)
thuoc advil co uong cung voi thuoc cao huyet ap moi buoi sang dc kg a?
avatar
Sy Nam(15/03/2017)
Chị Ngân thân mến, nếu đang dùng thuốc thì tốt nhất phải có chỉ định của Bác Sĩ Chị nhé !
avatar
huyen trang(10/03/2017)
cho em hoi llo nap trang 200Ccaplets co tac giung giong lo lap xanh ko a
avatar
Sy Nam(10/03/2017)
Chị Trang thân mến, hãy nhìn vào số viên và hàm lượng nếu giống thì nó chỉ là mẫu mới mẫu cũ thôi Chị nhé
avatar
nguyenchuong(17/02/2017)
da cho hoi thuoc nay dung co tot khong
avatar
quỳnh(13/02/2017)
dạ cho hỏi là thuốc có dùng thuốc này được không ?
avatar
quynh(13/02/2017)
dạ cho hỏi có chữa đau chân ko ?
avatar
Sy Nam(13/02/2017)
Chị Quỳnh thân mến sản phẩm chủ yếu giảm chứng đau đầu và đau lưng thông thường Chị nhé !
avatar
linh(22/12/2016)
thuoc nay nha minh dang dung hieu qua tuc thi, tui bi dau da day uong thay cung on, uong dzo khoang 20 phut het dau dau lien, thuoc nha tui ben my nguoi ta cho, con khong biet mua o viet nam thi sao, thu dat hang uong thu xem sao
avatar
Nhàn(19/12/2016)
Cho e hỏi bé 5tuổi 32kg dùng dc không bác sĩ ơi tư vấn giúp e
avatar
Sy Nam(19/12/2016)
Nhàn thân mến, sản phẩm không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi nhé !
avatar
Chan(30/11/2016)
minh uong chung voi glucosamine.voi omega 3. va thuoc huyet ap duoc kgcha
avatar
Sy Nam(30/11/2016)
Chào bạn, nếu đang uống thuốc của bác sỹ thì phải có chỉ định của bác sỹ ạ.
avatar
Hạnh(21/11/2016)
Tôi đang ghép thận, đau đầu gối có sử dụng thuốc này được không ??
avatar
Sy Nam(21/11/2016)
Chào Anh/Chị, cảm ơn Anh/Chị đã gửi câu hỏi đến Muathuoctot, nếu đang điều trị bệnh tốt nhất nên tham khảo bác sỹ ạ, Chúc Anh/Chị có nhiều sức khỏe.
avatar
Le ngan(01/11/2016)
Nha minh co be gai 5tuoi,khoang 24kg. Lo uong nham mot lan 2vien nay. ma thay tren lo de ko danh cho tre duoi 12t.ko biet co bi anh huong gi ko?
avatar
Sy Nam(01/11/2016)
Chào chị Ngân, sản phẩm dùng cho đối tượng 12 tuổi trở lên, Chị cho bé ngưng sử dụng và cần phải có sự chỉ dẫn bác sỹ Chị nhé !
avatar
Duyên(01/11/2016)
Cho hỏi suy thận có uống đuợc thuốc này ko ? Hoặc uống thì có kèm thêm thuốc khác đuợc ko?
avatar
Duyen(01/11/2016)
Mẹ tôi bị suy thận có uống duoc ko?
avatar
Duyen tran(01/11/2016)
suy than dung duoc ko ? ko dung chung voi thuoc khac duoc . thi minh uong thuoc khac cach nhau 4 tieng duoc ko ?
avatar
Sy Nam(01/11/2016)
Chào chị Duyên, nếu đang điều trị thuốc của Bác Sỹ thì nên tham khảo trước khi dùng Chị nhé !
avatar
Nguyên Trung(13/10/2016)
11g trưa minh uông 2 vien, giơ 7h đêm minh uông tiêp 2 viên nưa đươc kg vây..?
avatar
Sy Nam(13/10/2016)
chào Anh Trung,Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, nếu không giảm hẵn có thể dùng 2 viên. Lưu ý: Không sử dụng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.
avatar
hanh Ngo(13/10/2016)
chao ban!uong moi ngay dc o? hay khi dau moi uong.het dau thi ngung vay?xin cho hoi
avatar
Sy Nam(13/10/2016)
Chào Anh/Chị, riêng sản phẩm này khi có dẫu hiệu đau đầu, cảm cúm hoặc đang đau thì mới dùng nhé !
avatar
Th Bình(27/09/2016)
Bên cửa hàng có lọ 100 viên không giá bán bao nhiêu
avatar
Sy Nam(27/09/2016)
Chào Anh/Chị, Muathuoctot.com không có sản phẩm 100 viên, Anh/Chị có thể để lại số điện thoại hoặc gọi 08 70 07 66 77 để được tư vấn về sản phẩm 120 viên nhé ! Cảm ơn Anh/Chị .
avatar
Tran Thi Thơ(23/09/2016)
chào bạn. mình muốn mua hộp nhỏ dạng 24 viên. bên bạn có không?
avatar
Sy Nam(24/09/2016)
Chào Chị Thơ, Muathuoctot.com không có sản phẩm hộp nhỏ 24 viên,Chị có thể để lại số điện thoại hoặc gọi 08 70 07 66 77 để được tư vấn về sản phẩm 120 viên nhé ! Cảm ơn Chị .
avatar
Th Bình(27/09/2016)
có lọ 100 viên không vậy bạn
avatar
Lêtranh(07/09/2016)
Loại advil 300 viên với advil 360 viên hình dạng thuốc có khác nhau k ạ? Hay đều là viên nén màu xanh ạ?
avatar
Quản trị viên(07/09/2016)

Chào Bạn! Ảnh của loại advil 300 viên với advil 360 viên hình dạng giống nhau. Viên màu nâu nhé Bạn.

avatar
Tramnguyen(02/08/2016)
minh bi dau cổ hong có dùng dc kg và dùng bao lau la khỏi
avatar
Nguyễn thị bích vân(01/08/2016)
đau dạdầy có uống được thuốc này ko bạn
avatar
Sy Nam(01/08/2016)
Chào bạn, đau dạ dày phải có chỉ định của bác sỹ mới được dùng bạn nhé !
avatar
thao(28/05/2016)
mình đang dùng thuốc trị cảm cúm xin hỏi nếu uong kèm một viên advil với thuốc cảm thì có được không ạ?
avatar
Sy Nam(28/05/2016)
Chào bạn, đang dùng thuốc không dùng chung với Advil nha Bạn.
avatar
Lê Nguyệt(09/05/2016)
mình bị đau đầu gối mình uống thấy hiệu quả vậy mình uống bao lâu thì ngưng
Hỏi đáp
avatar
Nguyen Hong Thuy(07/06/2017)
Đang đau bao tử mà vì nhổ răng nên phải dùng đến thuốc này thì bao tử có bị đau nhiều không.
avatar
Sy Nam(07/06/2017)
Chị Thuy thân mến, đau bao tử nên tham khảo ý kiến của bác sỹ rước khi dùng chị nhé.
    Sản phẩm được mua cùng