• icon
    Thanh toán đa dạng, linh hoạt
    Chuyển khoản ngân hàng, thanh toán tại nhà...
  • icon
    Miễn Phí vận chuyển 53 tỉnh thành
    Miễn phí vận chuyển đối với đơn hàng trên 1 triệu
  • icon
    Yên Tâm mua sắm
    Hoàn tiền trong vòng 7 ngày...
-6%

Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt.

  • Xuất xứ: Mỹ
  • Mã sản phẩm: 3615
Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt.
SALE HÀNG CHÍNH HÃNG DATE NGẮN 2/2023 - SỐ LƯỢNG GIỚI HẠN
best choise
100% Hàng chính hãng
Chính sách Đổi trả trong vòng 14 ngày
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Giảm ngày các triệu chứng sau:

Đau đầu

Đau răng

Đau cơ xương khớp

Đau bụng kinh nguyệt

Đau lưng

Đau mỏi cơ bắp

Đau cảm cúm, cảm lạnh

Advil PM giúp hạ sốt  

Hiểu đúng về thực phẩm chức năng, Xem ngay

300,000đ 320,000 đ
20,000 đ
- +
0 đ
-6%
Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt.
Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt.
Giá bán:
300,000đ 320,000đ
Tiết kiệm:
20,000 đ
Chi tiết sản phẩm

Viên uống giảm đau Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên được nghiên cứu và kiểm nghiệm an toàn thông qua viện y tế của Mỹ. Một viên Advil, 200 Miligrams có chứa ibuprofen là thuốc chống viêm không steroid, dẫn xuất từ acid propionic có tác dụng giảm đau, hạ sốt và chống viêm, đặc biệt giảm tới 1/3 rủi ro mắc bệnh Parkinson. Ngoài ra, Advil còn làm giảm các chứng đau răng, đau nhức cơ bắp, đau lưng, đau nhẹ của và đau bụng kinh,... để bạn nhanh chóng tái tạo lại sức khỏe và lấy lại tinh thần làm việc hiệu quả.

Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm: Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên.

Nhà sản xuất: Mỹ

Thương hiệu: Advil

Công dụng của Viên giảm đau Advil Ibuprofen 200mg.

Viên giảm đau Advil giúp giảm nhanh các chứng đau:

➨ Đau đầu,

➨ Đau răng

➨ Đau cơ xương khớp

➨ Đau bụng kinh nguyệt

➨ Đau lưng, 

➨ Đau mỏi cơ bắp, 

➨ Đau cảm cúm, cảm lạnh

➨ Advil PM giúp hạ sốt

Hướng dẫn sử dụng:

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 1 viên cứ mỗi 4 – 6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.

Không uống quá 6 viên trong 24 giờ nếu không có chỉ định bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

 

 

 

 

 

Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt. Advil Ibuprofen 200mg 50 gói x 2 viên - Viên uống giảm đau, hạ sốt.
4 out of 5 based on 129 user ratings.

Đọc thêm

Nhận xét của khách hàng
Hỏi đáp
Sản phẩm được mua cùng
  • -29%
    Mucinex DM Maximum Strength 48 viên - Viên Uống Giảm Ho Long Đờm.
    (0 nhận xét)
    - Làm diệu ngay các cơn ho hiệu quả, giảm đau rát cổ họng và tức ngực. - Viên uống Maximum Strength giúp tăng cường sức đề kháng cơ thể, sát khuẩn hóa đàm. - Giúp làm lỏng các dịch tiết của niêm mạc mũi xoang, họng, khí – phế quản. Bởi vì nó làm thay đổi cấu trúc của dịch nhày, dẫn đến giảm độ nhớt của chất nhày. Vì vậy, các chất nhày có thể di chuyển dễ dàng và được tống ra khỏi đường hô hấp, bằng hệ thống lông hoặc sự khạc đờm. đem lại cho bạn cảm giác dễ chịu tức thì.
    580,000đ 816,000 đ
  • -19%
    Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen 500mg 50 viên
    (0 nhận xét)
    GIẢM CÁC CƠN ĐAU: - Đau khớp, cơ, viêm khớp - Đau do chấn thương - Đau đầu, cảm sốt - Đau răng - Đau lưng, vai gáy - Đau bụng kinh nguyệt - Điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt.
    220,000đ 270,000 đ
  • -22%
    Boiron Sinuscalm Sinus Relief 120 Viên - Viên Uống Giảm Đau Đầu Sổ Mũi
    (0 nhận xét)
    - Hỗ trợ điều trị giảm nghẹt mũi, chảy nước mũi, sổ mũi do dị ứng thời tiêt, do cảm cúm, cảm lạnh - Giúp cải thiện các triệu chứng về viêm mũi, viêm xoang, chảy mủ, giúp cải thiện tình trạng khó thở, đau cánh mũi. - Giảm nhanh các triệu chứng đau đầu do cảm lạnh thông thường hoặc dị ứng. - Với viên nén tan nhanh khi sử dụng, không gây buồn ngủ, khôn gây tương tác với các thành phần khác
    450,000đ 575,000 đ
  • -36%
    Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil Liqui Gels Minis 200mg 200 viên
    (0 nhận xét)
    Viên giảm đau Advil giúp giảm nhanh các chứng đau: - Đau lưng - Đau đầu - Giúp hạ sốt - Đau răng - Đau cơ xương khớp - Đau bụng kinh nguyệt - Đau mỏi cơ bắp - Đau cảm cúm, cảm lạnh
    350,000đ 550,000 đ
  • -32%
    Advil Liqui - Gels Ibuprofen 200mg 120 viên - Viên uống giảm đau hạ sốt.
    (0 nhận xét)
    Giảm ngày các triệu chứng sau: - Đau đầu - Đau răng - Đau cơ xương khớp - Đau bụng kinh nguyệt - Đau lưng - Đau mỏi cơ bắp - Đau cảm cúm, cảm lạnh - Advil PM giúp hạ sốt  
    290,000đ 429,000 đ
  • (0 nhận xét)
    Tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh / cúm sau đây: đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, hắt hơi và sổ mũi. Tạm thời hạ sốt.  
    480,000đ