Ivory caps khuyen mai mua 1 tang 1
 
 

Đăng ký nhận tin

Đăng ký nhận thông tin tư vấn sức khỏe, làm đẹp từ Muathuoctot.com

Bạn được quyền kiểm tra hàng trước khi thanh toán!

KirkLand Ibuprofen 180 viên– Thuốc giảm đau, trị cảm cúm hiệu quả

  • Giá bán: 540,000đ

  • Khuyến mãi : Chưa có

  • Cam kết:

    • Xuất xứ : Mỹ  
    • 100% hàng chính hãng
    • Giao hàng miễn phí 30 phút
    • Đổi trả hàng trong 14 ngày

    - Giảm đau, trị cảm cúm

    - Giúp hạ sốt nhanh chóng

    - Giảm đau bụng kinh, đau lưng, đau răng, nhức mỏi

    - Ngăn cản tổng hợp prostaglandin

     

     

    Số lượng:

    Thêm vào giỏ hàng

    Gọi tư vấn: 0908 281 755

    Mua nhanh một sản phẩm

    *

    *

    *

    Cảm ơn bạn đã cho chúng tôi cơ hội được phục vụ

    Chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn đặt hàng mua sản phẩm với giá đ trong vòng 5 phút kể từ khi xác nhận đơn hàng.

    Khi cần trợ giúp vui lòng gọi 090.889.7041

    tri can khach hang khuyen mai 5%
     

    Thời tiết chuyển mùa là giai đoạn các mầm bệnh phát triển và lây lan, chúng ta dễ mắc những bệnh như cảm cúm, nhức đầu, sổ mũi, sốt, thường xuyên nhức mỏi chân tay, không có khả năng tập trung làm việc. Vậy làm sao để kết thúc những căn bệnh trên một cách nhanh chóng nhất?  Mọi chuyện sẽ trở nên đơn giản hơn với KirkLand Ibuprofen – Thuốc giảm đau, trị cảm cúm hiệu quả.

    KirkLand Ibuprofen chấm dứt các cơn đau một cách nhanh chóng


    Thông tin sản phẩm

    Tên sản phẩm: KirkLand Ibuprofen – Thuốc giảm đau, trị cảm cúm hiệu quả

    Nhà sản xuất: KirkLand

    Nơi sản xuất: Mỹ

    Quy cách đóng gói: 180 viên/ hộp

    Thành phần

    200 mg Ibuprofen (NSAID) - thuốc giảm đau / giảm sốt (hiện nay là acid tự do và muối kali) thuốc chống viêm không steroid.


    Tác dụng nổi bật của KirkLand Ibuprofen

    Kirkland Ibuprofen với công thức Ibuprofen sẽ giúp bạn chấm dứt những cơn đau đầu, giảm đau nhức lấy lại tinh thần, tiếp tục làm việc trong cuộc sống hằng ngày.

    Đặc biệt điều trị tức thời, nhanh, dứt điểm các triệu chứng :

    Đau lưng.

    Đau nhức mỏi cơ

    Đau răng

    Cảm cúm thông thường

    Giúp hạ sốt nhanh chóng

    Giảm đau bụng kinh

    KirkLand Ibuprofen hạ sốt nhanh, hỗ trợ điều trị cảm cúm

    Hướng dẫn sử dụng

    nên uống KirkLand Ibuprofen với nước lọc để có hiệu quả tốt nhất

    Uống 1- 2 viên (200mg), mỗi ngày và cách nhau trong vòng 4-6 tiếng đồng hồ Trong vòng 24 tiếng đồng hồ không được uống quá 6 viên .

    Nếu cơn đau không thuyên giảm, hoặc quá đau thì có thể uống 2viên/lúc .

    Người lớn & trẻ em Trên 12 tuổi 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.

    Lưu ý

    Tuyệt đối không được dùng sản phẩm quá liều quy định.

    Không uống thuốc bằng nước hoa quả, trà, cà phê.

    Không tự ý chia nhỏ thuốc cho dễ uống.

    Không sử dụng thuốc liên tục quá 10 ngày.

    Tham khảo ý kiến bác sỹ trước khi sử dụng nếu bạn đang mang thai hoặc đang cho con bú.


    Thông tin về thành phần của KirkLand Ibuprofen

    Ibuprofen được nghiên cứu và chính thức đem vào sử dụng năm 1969 tại nước Anh, cho đến nay thành phần này đã trở nên phổ biến và trở thành thành phần phần chuyên biệt dùng để giảm đau, hỗ trợ điều trị cơ, kháng viêm trên toàn thế giới.

    Ibuprofen có tính ổn định nên có thể tồn tại dưới dạng viên nén, gel hấp thụ qua da. Khi độc lập Ibuprofen vẫn có thể phát huy hết tác dụng hay khi được kết hợp với các thành phần khác.

    Tại Việt Nam Ibuprofen được kết hợp với các thành phần khác để bổ trợ điều trị giảm đau với liều lượng chuẩn 200 – 400 mg để thuốc có tác dụng tốt nhất và an toàn cho người sử dụng nhất. 

    Trong điều trị đau cơ và đau toàn thân, Ibuprofen thường kết hợp với acetaminophen (tên gọi khác của paracetamol) với liều lượng dưới 400mg mỗi chất. Ibuprofen có tác dụng làm giảm đau ngoại biên còn acetaminophen làm giảm đau trung ương: cắt đường dẫn truyền cảm giác đau tới não bộ.

    Cả hai hoạt chất ibuprofen và acetaminophen đều ức chế men cyclooxygenase do đó, ngăn cản tổng hợp prostaglandin - tác nhân gây viêm, đau và sốt.


    Người dùng nói gì về KirkLand Ibuprofen?

    By Timc023

    Sản phẩm chất lượng tốt, giá tốt. Giảm thiểu các cơn đau, hiệu quả tức thì. Tôi khuyên bạn nên sử dụng sản phẩm này.

    Nguồn: Amazon

    By Tom

    Sản phẩm tuyệt vời. Giá rẻ hơn nhiều so với những gì bạn sẽ trả cho thương hiệu. Sản phẩm này hoạt động hoàn hảo tôi rất hài lòng.

    Nguồn: Amazon

    Nếu bạn đang tìm một sản phẩm để giảm thiểu những cơn đau nhức, đau lưng, đau đầu thì KirkLand Ibuprofen là gợi ý hoàn hảo dành cho bạn. Chúc bạn nhiều sức khỏe và luôn thành công!

    Để biết thêm thông tin sản phẩm hay có bất kỳ thắc mắc nào đừng ngần ngại mà hãy liên hệ với chúng tôi, cho chúng tôi cơ hội được lắng nghe và tư vấn cho bạn.

    “Muathuoctot.com chỉ kinh doanh các sản phẩm chính hãng từ Mỹ, đã được FDA kiểm chứng công dụng.” 

    Về Muathuoctot.com | Cách mua hàng | Chính sách đổi trả | FAQ

     
     
     

      Viết bình luận mới

      Họ tên:

      Email :

      Sản phẩm mua nhiều

       
      BACK TO TOP